ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
Disconnection Module แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป ดีสคอนเนคเตอร์ บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 4 Poles (โครเน่) อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C Test Plug 2 Poles (โครเน่) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

BiDi 1.25 Gbps, 1490 nm, Distance 2 km.

BiDi 1.25 Gbps, 1490 nm, Distance 2 km.
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: TEO-BIDI1.25G-SFP-43-02
ผู้ผลิต: TEOSCO
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

TEO-BIDI1.25G-SFP-43-02

The TEO-BIDI1.25G-SFP-34, 35 are fully compliant with the latest industrial SFP Multi-Source Agreement (MSA) and IEEE802.3ah for Gigabit Ethernet 1000Base-BX. They support data rate of 1250 Mbps and can be used in datacom or FTTX applications. The transceivers operate bi-directionally for single fiber operation at operating wavelengths of 1310nm and 1550nm, 1310nm and 1490nm. The modules are hot pluggable and come in two variant for 10km, 20km and 40km transmission on SM fiber.

Features

• Up to 10 km, 20 km and 40 km transmission on SM fiber
• 1310 nm / 1550nm, 1310nm /1490nm operation
• Hot-Pluggable SFP footprint
• Optical LC interface for bi-directional operation
• Industrial operating temperature -40 °Cto 85 °C

Applications

• Single fiber operations
• Gigabit Ethernet
• FTTx

Specifications

All products are strictly designed to conform RoHS, CE, FC, UL to ensure the high quality & reliability. With the strict quality control, we promise 3+ years warranty for all active and passive products.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้