ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 Test Plug 2 Poles (โครเน่) Test Plug 4 Poles (โครเน่) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ Disconnection Module ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

DWDM XFP 10G (Range:80KM)

DWDM XFP 10G (Range:80KM)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: DWDM XFP 10G-80K
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

DWDM XFP 10G (Range:80KM)

Applications

* Fully compliant to XFP MSA Rev. 4.5
* Available in all 100GHz C-Band Wavelengths on the
  DWDM ITU Grid
* Hot-pluggable XFP footprint
* Up to 80Km transmission on SMF
* Cooled EML with isolator and APD receiver
* XFP MSA package with duplex LC connector
* Operation Temperature:0 ℃~+70℃
* +5.0V,+3.3V and +1.8V power supply and power
  dissipation <3.5W
* Serial ID and digital diagnostics through I2C
* Support multi-rate from 9.95G to 11.1G .

 

Description :

10G Cooled EML XFP DWDM transceivers are designed for 10G Ethernet 10G BASE-ER/ZR/EW/ZW per 802.3ae and 10G SONET OC-192/SDH STM-64, and it can support data-rate from 9.953Gb/s to 11.1Gb/s.Digital diagnostics are available via I2C interface as specified in the XFP MSA.The transceiver designs are optimized for high performance and cost effective to supply customers the best solutions for datacom and telecom applications.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้