ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 4 Poles (โครเน่) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว Test Plug 2 Poles (โครเน่) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ ดีสคอนเนคเตอร์ เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Disconnection Module
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
ราคาทองคำ
 
ราคาน้ำมัน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
SFP 8 Gbps SFP, 850 nm, Distance 300 m.
SFP 8 Gbps SFP, 850 nm, Distance 300 m.
TEO-8GSFP-02
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

สายเคเบิ้ล โทรศัพท์ Phelps Dodge