ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ Disconnection Module โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) Test Plug 2 Poles (โครเน่) อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) ดีสคอนเนคเตอร์ สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน Test Plug 4 Poles (โครเน่) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
SFP 4.25 Gbps SFP, 1550 nm, Distance 40 km.
SFP 4.25 Gbps SFP, 1550 nm, Distance 40 km.
TEO-4GSFP-40
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

สายเคเบิ้ล โทรศัพท์ Phelps Dodge