ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
Disconnection Module Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) Test Plug 2 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน Test Plug 4 Poles (โครเน่) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
GBIC 1.25 Gbps, 850 nm, Distance 550 m.
GBIC 1.25 Gbps, 850 nm, Distance 550 m.
TEO-1.25GGBIC-02
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร / ม้วน)

สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร  / ม้วน)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 380.00 บาท
สถานะสินค้า: 99
โมเดล: C2000-1004UC
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 10)

     >> ราคา / 1 ม้วน (100 เมตร)  

  • ยี่ห้อ : COMS-NET
  • วัสดุ : CCS 4 x 7/0.12
  • ความยาว  : 100 M.
  • สีขาว

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้