ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Test Plug 2 Poles (โครเน่) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 Disconnection Module ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร Test Plug 4 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C ดีสคอนเนคเตอร์ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
SFP 155 Mbps, 1310 nm, Distance 80 km.
SFP 155 Mbps, 1310 nm, Distance 80 km.
TEO-155SFP-80
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

สายมัลติคอร์ แบบมีชิลด์ฟลอยด์ ขนาด 1.00 ตร.มม. (17 AWG) 7 คอร์

สายมัลติคอร์ แบบมีชิลด์ฟลอยด์ ขนาด 1.00 ตร.มม. (17 AWG) 7 คอร์
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: IF10007
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

รายละเอียดสินค้า ( Product Detail )
รหัสสินค้า (Product ID): IF10007
คำอธิบายอย่างย่อ: Overall Foiled shielded
จำนวนบรรจุ ต่อหน่วย: 1  m.
ราคาปกติ ต่อหน่วย: Call

 

 

ข้อกำหนด คุณลักษณะของสินค้า (Specification):

UL subject 13 type CL2, CL3
NEC articles 725-38 (b) (1)
105°C, 300, 600 Volt
Conductor:  Fine stranded concentric bare copper
Insulation:  105°C PVC optional PE, XLPE, PP
Shield:       100% coverage, aluminium polyester foil shield
Drain Wire:  7 strands tinned copper
Jacket:       Black sunlight resistant PVC
Application: For process control and instrumentation. Passes UL type CL2, CL3 vertical tray flame test.
Installed in cable trays, raceways, conduit or aerial.

Product Description
17 AWG, 1.00 sqmm. DCR 17.4 Ω/km
Standard: UL type CL2, CL3, CSA type AWM FT4
No/mm.: 41/0.18
AWG: 17
No.of cores: 7

Insulation thickness: 0.53
Jacket material: PVC
Nominal OD. (mm): 9.7
Jacket color: Black 
เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้