ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Test Plug 4 Poles (โครเน่) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 2 Poles (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Disconnection Module ดีสคอนเนคเตอร์ ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

SFP 2.67G (Range:40K)

SFP 2.67G (Range:40K)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: SFP 2.67G-40K
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

SFP 2.67G (Range:40K) 

Applications

*    Up to 2.67Gb/s data links
*    Duplex LC connector
*    Hot-pluggable SFP footprint
*    RoHS compliant and Lead Free
*    Up to 80km reach
*    Metal enclosure for lower EMI
*    Single +3.3V power supply
*    Low power dissipation <800mW
*    Commercial and industrial operating

      temperature optional
*    SFP MSA SFF-8074i Compliant

 

 

Description :

Small Form Factor Pluggable (SFP) transceivers are compatible with the Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA). The SFP transceivers are high performance, cost effective modules supporting dual data-rate of 2.488Gbps/2.125Gbps and maxium 80km transmission distance with SMF. They are RoHS compliant and lead-free.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้
แท็ก: SFP 2.67G (Range:40K),